![](https://www.phichitinter.ac.th/contents/www.phichitinter.ac.th/uploads/files/post/798abe67580.jpg?rnd=89813)
ขอขอบคุณท่านพัชรี เรืองจุติโพธิ์พาน ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน ท่านนงนุช กองเต็ก ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักศึกษาธิการจังหวัดพิจิตร ให้การตรวจเยี่ยมโรงเรียนพิจิตรอินเตอร์เนื่องในวันเปิดภาคเรียน 1/2567 (วันพฤหัสที่ 16 พฤษภาคม 2567)
ขอขอบคุณท่านพัชรี เรืองจุติโพธิ์พาน ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน ท่านนงนุช กองเต็ก ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักศึกษาธิการจังหวัดพิจิตร ให้การตรวจเยี่ยมโรงเรียนพิจิตรอินเตอร์เนื่องในวันเปิดภาคเรียน 1/2567 (วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567) วันที่ 16 พ.ค. 67
ขอขอบคุณท่านพัชรี เรืองจุติโพธิ์พาน ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาเอกชน ท่านนงนุช กองเต็ก ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ สำนักศึกษาธิการจังหวัดพิจิตร ให้การตรวจเยี่ยมโรงเรียนพิจิตรอินเตอร์เนื่องในวันเปิดภาคเรียน 1/2567 (วันพฤหัสที่ 16 พฤษภาคม 2567)